All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Chelsea vs Arsenal: What Perez said about Hazard ahead of Europa...

Khad Muhammed
News

‘I am a suffering Nigerian’ – Buhari speaks on his role...

Khad Muhammed
Education

UNICAL suspends three students for alleged forgery, cultism in Cross River

Khad Muhammed
News

Presidential election: Nigerian elites have always been against me – Buhari

Khad Muhammed
News

[Full List]: Real Madrid name 11 players that could vacate this...

Khad Muhammed
News

‘Baba go slow’: Buhari blows hot, reveals plan on judiciary, police

Khad Muhammed
News

Gov Bello dissolves cabinet – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

AC Milan manager Gattuso resigns

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Don’t sack workers, FG begs Private sectors

Khad Muhammed
News

FG makes move to reward 1994 Super Eagles with houses after...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...