All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Ochanya: Benue justice ministry transfers case to High Court

Khad Muhammed
Crime

12 Cameroonian mercenaries arrested in Cross River

Khad Muhammed
Crime

Suspected human parts dealer arrested with eyeball in Niger

Khad Muhammed
News

NNPC: Over 600 firms jostle for assets insurance contract

Khad Muhammed
Entertainment

Nigerian Man Gets Wedded To His Guitar

Khad Muhammed
News

Lack Of Aircraft Forces Dana Air To Suspend Flight Operations

Khad Muhammed
Education

Strike: ASUU tells parents, students what to do as strike continues

Khad Muhammed
News

EPL: Why N’golo Kante may be leaving Chelsea – Cascarino

Khad Muhammed
News

EPL: De Gea signs new contract with Manchester United

Khad Muhammed
News

2019: Gov. Ortom tells security agencies to go after ‘vote buyers’

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...