All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

INEC promotes 2,209 staff – AREWA. NG

Khad Muhammed
News

Drama In Anambra Assembly As 2 Struggle For Speaker’s Seat

Khad Muhammed
News

Nigeria Plans Selling Electricity To Burkina Faso

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Details of Buhari’s meeting with Cameroon, Chad, others emerge

Khad Muhammed
News

APC crisis: Okorocha reveals his ‘issues’ with Oshiomhole

Khad Muhammed
News

Ogun: APC guber candidate, Dapo Abiodun names running mate

Khad Muhammed
News

We have degraded Boko Haram – Buhari govt insists

Khad Muhammed
News

Police blasts PDP over calls for IG Idris resignation

Khad Muhammed
Crime

Soldier, 19 others arrested for theft in Gombe

Khad Muhammed
News

Why Nigerian Prisons salary should be increased – Shehu Sani tells...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...