All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

DSS calls for measures to tackle Nigeria security threats

Khad Muhammed
Crime

Man Accused Of Planning Son’s Kidnap Released From Police Custody

Khad Muhammed
News

Amnesty International warns Akeredolu against execution of prisoners in Ondo

Khad Muhammed
News

Xenophobia: South Africa explains why two Nigerians were killed recently, speaks...

Khad Muhammed
News

Gov. Ajimobi inaugurates 26-man transition committee [Full List]

Khad Muhammed
News

Senator Joshua Dariye sponsors bill on insecurity from prison

Khad Muhammed
Crime

Lawmaker names those allegedly aiding Kidnappers

Khad Muhammed
News

Late ex-Governor of Taraba, Suntai not certified to fly crashed aircraft...

Khad Muhammed
Crime

NLC warns El-Rufai, FG against insecurity, VAT increase

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests 32 suspected Yahoo boys in Abeokuta

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...