All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

Wizkid, Tiwa Savage, Others For First-Ever Global Citizen Album

Khad Muhammed
News

Enugu govt awards contracts for multiple road projects in Igbo-Eze North,...

Khad Muhammed
News

What Deji Adeyanju said after his arrest in Abuja

Khad Muhammed
News

JUST IN: Lidani, Gombe South Senator, Dumps PDP For APC

Khad Muhammed
Crime

How bricklayer raped me, stole my money – Sex worker tells...

Khad Muhammed
Education

DELSU ASUU raises alrm over activities of ritual killers in Abraka

Khad Muhammed
Crime

Fake AIG arrested in Sokoto

Khad Muhammed
News

Declare August 20 public holiday for traditional religion adherents – Orunmila...

Khad Muhammed
Law

2019 election: Agbakoba writes Buhari over delay in signing Electoral Act...

Khad Muhammed
News

APC crisis: ZBM applauds Buhari for overruling Oshiomhole

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...