All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

ASUU strike: What will happen if lecturers don’t resume – FG

Khad Muhammed
News

Civil servant hangs self in Ekiti over poverty

Khad Muhammed
News

PDP Senator, Lidani defects to APC

Khad Muhammed
News

Nigeria Police arrest activist, Deji Adeyanju

Khad Muhammed
News

INEC, PDP Bicker Over Monitoring Of Campaign Funding

Khad Muhammed
News

2019: Drama as Ezekwesili attacks NBC, Lai Mohammed over plans to...

Khad Muhammed
News

Troops repel Boko Haram attack in Borno

Khad Muhammed
News

What Tony Anenih could not tell me before he died –...

Khad Muhammed
News

Return us to Goodluck Jonathan era – Fani-Kayode, Omokri lament poor...

Khad Muhammed
News

Samuel Okolie: Right of landlord under Lagos State Tenancy Law 2011

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...