All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

I can only win the next two Ballon d’Or with Guardiola...

Khad Muhammed
News

Ekiti State, MAX.ng partner to transform Okada industry with MetroGov

Khad Muhammed
News

NUJ blacklists Cross River govt over Fani-Kayode’s attack on journalist

Khad Muhammed
News

Identities of Lagos helicopter crash victims reveals

Khad Muhammed
News

EPL announces fresh dates for 2020/2021 opening matches [Full fixtures]

Khad Muhammed
News

Arsenal appoint new coaches ahead of new season

Khad Muhammed
Health

Edo Govt boosts COVID-19 response as Obaseki commissions 4th molecular laboratory

Khad Muhammed
News

APC reconciliation: Badaru, Lalong brief Osinbajo

Khad Muhammed
Crime

LG polls: Police vow to clampdown on election riggers, thugs

Khad Muhammed
News

APC has no candidate, attacking judiciary ― PDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...