All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Pastor defends buying $200,000 Lamborghini for wife

Khad Muhammed
Crime

Six arrested as Police, suspected cultists exchange bullets near Onitsha

Khad Muhammed
News

VP Debate: Okupe reveals areas ‘Osinbajo lied against PDP’

Khad Muhammed
News

2019: Babangida has vindicated Buhari’s disciples – VON DG, Okechukwu

Khad Muhammed
News

Buhari at 76: NANS calls for reshuffling of cabinet

Khad Muhammed
Crime

2019 elections: PDP plotting to operate ‘container economy’ – Tinubu

Khad Muhammed
News

EPL: Marcus Rashford speaks on joining Liverpool

Khad Muhammed
News

Agbaje reveal why he Parted Ways With Tinubu

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Why I closed Buhari’s campaign office in Oyo –...

Khad Muhammed
News

Father Mbaka behaving like infidel, devil now speak through many pastors...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...