All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Atletico Madrid vs Liverpool: Michael Owen predicts Champions League clash

Khad Muhammed
More

Monguno vs Abba Kyari: You either sack NSA or CoS to...

Khad Muhammed
Crime

David Lyon’s sack: Protesters ask Oshiomhole to resign

Khad Muhammed
Crime

Emir Sanusi: The North will destroy itself

Khad Muhammed
Crime

Nigeria’s National Security Adviser Tackles President Buhari’s Chief Of Staff Over...

Khad Muhammed
Education

Kwara Government Fires Teacher For Leading Protest | Arewa News

Khad Muhammed
News

EPL: Pogba is not your prisoner – Mino Raiola warns Solskjaer

Khad Muhammed
News

Men should not marry women who can’t cook, says Pastor Adeboye

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer heaps praises on Man United new signing after 2-0...

Khad Muhammed
News

Wenger reacts to Man City’s Champions League ban

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...