All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

SARS Illegally Arrests, Tortures Innocent Man In Rivers State

Khad Muhammed
News

How Rotimi Amaechi’s Chief Security Officer Died Inside Hotel Belonging To...

Khad Muhammed
News

After Spending Two Years In Custody, Buhari Vows To Rescue Leah...

Khad Muhammed
News

Imo: Soyinka Denies Being On Team Monitoring Supreme Court Ruling

Khad Muhammed
News

Former House of Reps member, Alli Balogun Sarumi dies at 81

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram attacks Chibok again

Khad Muhammed
News

There’s a plot to attack National Assembly – Lawan

Khad Muhammed
News

EPL: John Terry predicts clubs to finish top four this season

Khad Muhammed
News

Imo: Gov. Uzodinma speaks on looters in his government

Khad Muhammed
News

LG Crisis: NULGE calls off sit-at-home order

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...