All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Arsenal’s Bukayo Saka speaks on choosing between Nigeria, England

Khad Muhammed
News

Ogun APC raises alarm over alleged planned attack on its secretariat

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola writes to Premier League ahead of Wolves clash

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho blasts Chelsea’s Rudiger after Tottenham’s 2-0 defeat

Khad Muhammed
News

Club World Cup: Liverpool lashes out at FIFA after winning trophy

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal offer player plus cash for Ndidi

Khad Muhammed
Education

Free education without payment of WAEC fees incomplete, deceitful- SPN tackles...

Khad Muhammed
Crime

Damaturu: Shehu Sani, Nigerians react as Boko Haram kills 7 travellers

Khad Muhammed
Crime

NASS: Islamic group reacts as Gbajabiamila vows 9th Assembly will not...

Khad Muhammed
More

FIRS: Presidency finally opens up on why Fowler was removed

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...