All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Man passes away after taking sex enhancement pills to satisfy lady...

Khad Muhammed
News

EPL: Sack Solskjaer or I leave, Pogba warns Man Utd

Khad Muhammed
Education

NYSC cautions corps members on certificates, says no deployment to troubled...

Khad Muhammed
Crime

Crime: Kidnap victim’s brother abducted in Cross River

Khad Muhammed
News

Magu didn’t say corruption caused coronavirus – EFCC

Khad Muhammed
News

Coronavirus: WHO warns of reducing opportunities to contain spread

Khad Muhammed
News

Mourinho loses hope of top four with Tottenham

Khad Muhammed
News

South Sudan President, Rebel Leader Strike Peace Deal

Khad Muhammed
News

LaLiga: Real Madrid drop to second after shock Levante defeat

Khad Muhammed
News

Tyson Fury knocks out Deontay Wilder in 7th round to become...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...