All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Kano: Hizba arrests woman for marrying two husbands

Khad Muhammed
News

EPL: Saka says he has visited Nigeria as Super Eagles eye...

Khad Muhammed
News

EFCC arraigns Benue woman for alleged N9m fraud

Khad Muhammed
News

Sex: Man Dies In Onitsha Hotel After Taking Performance-enhancing Drugs

Khad Muhammed
Law

Money laundering: EFCC moves against Babangida again

Khad Muhammed
News

Nigeria may face worse security problems – Buhari’s wife, Aisha

Khad Muhammed
Law

Supreme Court – Keyamo reacts to PDP call for review of...

Khad Muhammed
News

Buhari’s visit: Ondo declares public holiday

Khad Muhammed
Crime

Inspector General Of Police Orders Investigation Into Ogun Footballer’s Killing

Khad Muhammed
News

Champions League: Three key Chelsea players to miss Bayern Munich clash

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...