All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

AFCON 2019: Super Eagles to begin camping Sunday

Khad Muhammed
News

Edo guber: I’m not a weakling – Obaseki warns opponents of...

Khad Muhammed
News

APGA re-elects Oye as National Chairman, Obiano as BoT chair

Khad Muhammed
Crime

Court rules on suit against Port Harcourt pastor, housewife accused of...

Khad Muhammed
News

Shi’ites accuse police of injuring, arresting IMN members in Kaduna

Khad Muhammed
News

Tinubu reacts to death of Kola Animasaun

Khad Muhammed
More

Why Saraki lost international appointment

Khad Muhammed
Crime

Alleged N12m scam: EFCC Arraigns Mutual Benefit Assurance ex-staff

Khad Muhammed
News

Why those eating Titus fish, taking Vitamin C, will not make...

Khad Muhammed
News

Gov. Makinde bans NURTW in Oyo, announces immediate plans for motor...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...