All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Oando: SEC orders Wale Tinubu, others to resign, bars them from...

Khad Muhammed
Education

UTME 2019: JAMB releases 4,536 withheld results [How to check]

Khad Muhammed
News

Ogun Assembly reverses Amosun’s last minute appointments

Khad Muhammed
News

APC members divided over calls for Oshiomhole’s resignation

Khad Muhammed
News

APC group backs call for Oshiomhole’s sack

Khad Muhammed
News

Transfer: Sergio Ramos speaks on Real Madrid’s move for Hazard

Khad Muhammed
News

What Buhari did in Saudi Arabia on Friday

Khad Muhammed
News

Tottenham vs Liverpool: Klopp names strong squad for Champions League final...

Khad Muhammed
News

Why Army, DSS, others should collaborate with EFCC – Magu

Khad Muhammed
Law

Rickey Tarfa’s trial: What happened in court on Friday

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...