All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Education

Osun Polytechnic: Students accuse management of insensitivity, ineptitude

Khad Muhammed
News

Egypt authorities killed Morsi – President Erdogan alleges

Khad Muhammed
News

Otedola confirms sale of Forte Oil

Khad Muhammed
News

Luis Enrique resigns as Spain’s coach

Khad Muhammed
News

Gov. Okowa appoints five Special Advisers

Khad Muhammed
News

NASS: Court told to withdraw Gbajabiamila’s speakership, order arrest of lawmaker

Khad Muhammed
News

2019 AFCON: Rohr names one player Super Eagles are missing

Khad Muhammed
News

How Ad-hoc staff compromised in 2019 elections – INEC REC

Khad Muhammed
Crime

Fani-Kayode reacts to kidnapping of Buhari minister’s son in Oyo

Khad Muhammed
News

APC-controlled states not fighting corruption – Femi Falana

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...