All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

38 new cases of coronavirus confirmed in Kano

Khad Muhammed
Health

10 new cases of COVID-19 confirmed in Gombe

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Dybala tests positive for fourth time in six weeks

Khad Muhammed
Health

COVID-19: NMA wants Ekiti Isolation centre discentralized

Khad Muhammed
News

COVID-19: Fayemi announces 50% pay cut for appointees in Ekiti State

Khad Muhammed
Crime

Free money scammers on prowl – EFCC exposes new tricks

Khad Muhammed
Health

Reps ask FG to set-up COVID19 test centres in all 774...

Khad Muhammed
Crime

Residents, Police rescue newborn baby dumped in uncompleted building in Ekiti

Khad Muhammed
Law

COVID-19: Bauchi governor signs two executive orders, imposes fines on lockdown...

Khad Muhammed
Crime

120 inmates test positive to Coronavirus in Turkey

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...