All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

LaLiga table: Real Madrid two matches away from winning title

Khad Muhammed
Education

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Saturday morning

Khad Muhammed
Law

EFCC: Ibrahim Magu corrupt, fake anti-corruption boss – Shehu Sani

Khad Muhammed
Crime

Troops rescue 3 kidnapped victims in Kaduna

Khad Muhammed
Education

WAEC: Atiku warns Buhari govt against cancellation of examination

Khad Muhammed
Health

El-Rufai commissions Southern Kaduna’s isolation center

Khad Muhammed
Education

Reps disagree with FG on WASSCE

Khad Muhammed
Law

Alleged N4b loot: I’m not afraid, resign first – Jackson Ude...

Khad Muhammed
Law

Ibrahim Magu: Danjuma breaks silence on frozen account

Khad Muhammed
Entertainment

BREAKING: Lagos lawmaker, Tunde Braimoh is dead

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...