All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Chief of Staff: Presidency raises alarm as numerous fake ‘Prof. Ibrahim...

Khad Muhammed
Health

China Trying To Steal COVID-19 Vaccine Research —US

Khad Muhammed
News

LaLiga warns Barcelona, Real Madrid, others over big deals this summer

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Over 1,000 patients recover in Nigeria

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: 9 terrorists killed, 2 soldiers injured in Borno

Khad Muhammed
Law

Customs ordered to pay Nigerian N5m, refund illegal duty paid on...

Khad Muhammed
Health

COVID-19: 950 children to die every day in Nigeria – UNICEF

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Govt issues warning as churches reopen, curfew lifted

Khad Muhammed
Health

COVID-19 may not go away like HIV, WHO admits

Khad Muhammed
News

‘Allah protect us from devilish acts of Nigerian Army’ – Boko...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...