All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Edo: Peter Obi reacts as Obaseki defects to PDP

Khad Muhammed
News

Edo Guber: PDP grants Gov Obaseki waiver

Khad Muhammed
Health

Nigeria beats crippling childhood disease, to be declared polio free in...

Khad Muhammed
Crime

Ekiti Reps seek stiffer penalties for rapists

Khad Muhammed
News

COVID-19: FAAN reveals those who will not be allowed into airport...

Khad Muhammed
News

COVID-19: CAN supports Makinde, recommends multiple services, face masks, gloves

Khad Muhammed
Health

Nigeria Polio free, WHO declares

Khad Muhammed
News

PDP a liar and father of all lies

Khad Muhammed
Crime

COVID-19: Yobe courts commence virtual remote proceedings

Khad Muhammed
News

UK PM, Boris Johnson, involved in car crash

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...