All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

EFCC Nabs SSG’s Brother With N60m Cash In Car Boot

Khad Muhammed
News

Gov. Tambuwal reveals why he sleeps well while dissolving cabinet in...

Khad Muhammed
News

Nigeria’s insecurity: Oil workers make demands to Buhari govt

Khad Muhammed
News

My tenure will be short – Pope Francis insists

Khad Muhammed
News

Kogi: PDP exposes Gov. Bello’s move to allegedly circumvent NFIU policy...

Khad Muhammed
News

Civil Society Groups Mourn Victims of Violent Killings In Nigeria

Khad Muhammed
Entertainment

Zlatan Ibile Stopped From Performing At Children’s Day Event Over EFCC...

Khad Muhammed
Law

Police vs Dino Melaye: What witness told court about senator’s alleged...

Khad Muhammed
News

Ashiru vs El-Rufai: Court delivers judgement on PDP’s suit to recount...

Khad Muhammed
Law

Again, court orders Okocha’s arrest, gives reason

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...