All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Sarri speaks on joining Juventus after Europa League final

Khad Muhammed
Law

Ministry of Justice recovers $779.5m, N59.2bn

Khad Muhammed
News

Marcus Rashford backs Tottenham ahead of UCL final

Khad Muhammed
News

Sworn-in Yobe gov declares state of emergency on education

Khad Muhammed
More

NASS questions decrease in FIRS 20I9 proposed non-oil budget

Khad Muhammed
News

Oyo: 200 INEC staff members fired

Khad Muhammed
News

US urges Nigerians to live in peace

Khad Muhammed
News

Ngige states what 9th National Assembly should do

Khad Muhammed
News

Senate concurs to bill on public property recovery, others

Khad Muhammed
News

Victor Moses reveals his most important manager, speaks on Inter Milan...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...