All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

COVID-19: EPL threatens clubs over restarting matches at neutral venues

Khad Muhammed
News

UN: Guterres raises alarm about world happenings, coronavirus

Khad Muhammed
Health

COVID-19: FG reveals next line of action on Kogi

Khad Muhammed
News

80-year-old Lesotho Prime Minister To Step Down Due To “Old Age”

Khad Muhammed
News

PDP gets new executive members

Khad Muhammed
Crime

Troops kill second most wanted militia leader in Benue

Khad Muhammed
Health

11 new cases of coronavirus confirmed in Katsina

Khad Muhammed
Education

Coronavirus: 1.7 billion children out of school globally – TRCN

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Death toll hits 29, 958 in Italy

Khad Muhammed
Health

Lagos gov’t asked to create separate account for COVID-19 funds

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...