All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Law

FG has no power to seize States’ funds – Ekweremadu

Khad Muhammed
Law

Mobile Court convicts 300 lockdown defaulters in Jigawa

Khad Muhammed
Crime

Plateau Attacks: Unknown gunmen kill school teacher, 4 others in Nzharuvo...

Khad Muhammed
Health

Kebbi Discharges Last Two COVID-19 Patients After Recovery

Khad Muhammed
Health

Katsina Gov’t Lifts Ban On Juma’at, Church Services

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Six persons test positive in Kaduna

Khad Muhammed
News

Lagos demands N400bn from Nigerian govt

Khad Muhammed
Health

Abia govt declares COVID19 patient wanted after he absconded from isolation...

Khad Muhammed
Crime

Niger Police nabs four-man vehicle robbery syndicate

Khad Muhammed
Crime

Man murders kinsman in Abia as deceased’s family seeks justice

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...