All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Police confirm arrest of four suspects over alleged murder of PDP...

Khad Muhammed
Crime

Body of woman raped to death found behind Anambra school

Khad Muhammed
News

Champions League: Lampard singles out one Chelsea player after 3-0 defeat...

Khad Muhammed
News

Boko Haram: FG reveals how Nigerians can end insecurity

Khad Muhammed
Crime

Osun Assembly proposes death penalty for kidnappers

Khad Muhammed
News

N400m fraud: ‘Olisa Metuh is political prisoner, Justice Abang is corrupt,...

Khad Muhammed
News

Champions League: Wenger calls for away-goal rule to be scrapped

Khad Muhammed
News

Another crisis in Ogun as tipper crushes community leader to death

Khad Muhammed
News

HND holders in NSCDC petition Buhari, Aregbesola over alleged discrimination

Khad Muhammed
News

Champions League: Wenger reveals why Barcelona will not win trophy

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...