All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Police vs Shi’ites: Islamic movement loses 50 members

Khad Muhammed
Law

Shehu Sani Lists Eight Things The Kaduna Govt Must Do To...

Khad Muhammed
Crime

Uproar in Delta community as trigger happy Vigilante members shoot dead...

Khad Muhammed
News

Rohr announces Super Eagles squad for South Africa, Uganda matches

Khad Muhammed
News

President Buhari is most parochial, nepotistic, partisan president Nigeria ever had...

Khad Muhammed
News

Army/Shittes clash: Aisha Yusufu reacts in anger

Khad Muhammed
News

Fayose regains freedom from EFCC custody

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Outcome of Osinbajo, Governors’ meeting revealed

Khad Muhammed
News

La Liga: Real Madrid thought I was dispensable – Cristiano Ronaldo

Khad Muhammed
News

What Buhari will do to Electoral Act Amendment Bill – Aishatu...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...