All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

How Kaduna mob killed man mistaken for kidnapper – Police

Khad Muhammed
More

Buhari’s visit to Imo postponed as Okorocha govt gives reason

Khad Muhammed
News

NASS: Saraki to investigate new guidelines for journalists

Khad Muhammed
News

NPFL: Enugu Rangers defeat Rivers United to extend unbeaten record

Khad Muhammed
News

Biafra: IPOB reveals why Nigerian Government shutdown Port Harcourt, Calabar, Warri...

Khad Muhammed
News

NSITF: NLC explodes as Ngige gives NUPENG deadline to submit statement...

Khad Muhammed
News

Ants allegedly sting two babies to death in Cross River hospital

Khad Muhammed
Education

‘I’m not owner of Technical University’ – Ajimobi

Khad Muhammed
News

‘Give us security votes to end kidnapping, banditry, others’ – Iwo...

Khad Muhammed
News

Nigerian Army reacts to Wike’s oil bunkering allegation against General Sarham

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...