All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Insecurity: 15,000 Displaced Nigerians Seek Refuge In Niger Republic

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Arsenal: Emery told who to play between Cech, Leno...

Khad Muhammed
News

NLC begins indefinite strike in Oyo, gives reasons

Khad Muhammed
News

Police rearrest ex-guber candidate, one other over agitation for workers’ rights

Khad Muhammed
News

2019 Elections: Death of 626 Nigerians unacceptable – Stakeholders

Khad Muhammed
Crime

Court remands suspected child trafficker for swindling politicians using fake pregnancy

Khad Muhammed
More

BREAKING: Theresa May announces resignation as British Prime Minister

Khad Muhammed
News

APC, PDP lawmakers move to strike deal on next Reps Speaker

Khad Muhammed
News

Lampard warned not to replace Sarri as Chelsea manager

Khad Muhammed
News

Europa League final: Arsenal, Chelsea return tickets to UEFA

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...