All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Atiku vs Buhari: Why I stepped down – Justice Bulkachuwa

Khad Muhammed
News

Ndume: What happened in court on Wednesday

Khad Muhammed
Law

Atiku vs Buhari: Appeal Court President Justice Bulkachuwa steps down

Khad Muhammed
News

Europa League final: Why Arsenal will be dangerous – Sarri

Khad Muhammed
News

Court asked to bar Gbajabiamila from contesting Reps Speakership over alleged...

Khad Muhammed
Crime

Job scam: Ex-convict dupes 47 people of N2.2m

Khad Muhammed
News

What Buhari told me about my position as Vice President while...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest driver who killed four pupils in Anambra

Khad Muhammed
Law

Oyo Chief Judge frees 51 prison inmates, gives reasons

Khad Muhammed
News

Lagos-Ibadan expressway to be partially closed till Friday

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...