All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari govt asked to disband Hisbah police over illegal activities

Khad Muhammed
News

EPL: What Rio Ferdinand, Joe Cole said about Martinelli after Chelsea’s...

Khad Muhammed
News

Imo: Uzodinma to conduct fresh LG elections

Khad Muhammed
Crime

JAMB N36m swallowed by snake: What happened in court on Tuesday

Khad Muhammed
News

BREAKING: Nine Imo Lawmaker Defect To APC

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: UK reacts to execution of CAN chairman, Andimi

Khad Muhammed
News

9 Imo lawmakers dump PDP for APC

Khad Muhammed
News

Anti-graft group seeks arrest, prosecution of former NDDC MD, Brambaifa, others...

Khad Muhammed
Crime

Ortom vs Jime: How Sen. Abba Moro reacted to Supreme Court...

Khad Muhammed
Crime

Ortom: PDP reacts to Supreme Court judgement

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...