All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Suspected arms dealer arrested with 10 guns in Kaduna

Khad Muhammed
Crime

Lalong ‘sad’ as Boko Haram kills UNIMAID student

Khad Muhammed
Crime

Execution of CAN Chairman: Boko Haram does not represent us –...

Khad Muhammed
News

EPL: What Arteta, David Luiz said at half-time of Arsenal’s 2-2...

Khad Muhammed
News

Amotekun: ‘It’s a pity Tinubu can’t identify with the suffering of...

Khad Muhammed
News

Why PDP must apologise to Buhari – BMO

Khad Muhammed
Crime

7 killed,1 injured as rival cult groups clash in Ikorodu

Khad Muhammed
News

Lagos govt goes tough on pedestrians crossing highways, arraigns 36 offenders

Khad Muhammed
Crime

Akwa Ibom: Angry youths set two thieves ablaze for robbing pregnant...

Khad Muhammed
Crime

EU reacts to execution of CAN Chairman by Boko Haram

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...