All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Governor Ayade’s former aide kidnapped in Cross River

Khad Muhammed
Law

Extradition: Kashamu knows fate July 2

Khad Muhammed
News

Osun guber: Adeleke sends message to supporters ahead of Supreme Court...

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Etebo names two tough countries Nigeria must beat to...

Khad Muhammed
Crime

NAPTIP arrests 20 for human trafficking in Benin

Khad Muhammed
News

Transfer: Barcelona offer player, cash to PSG for Neymar

Khad Muhammed
News

Over 14,000 Nigerians Evacuated From Libya, Niger, Mali –National Emergency Agency

Khad Muhammed
Entertainment

What NBC told Nigerian radio, TV stations on World Music Day

Khad Muhammed
Law

My husband invites flies to destroy my Soya milk business –...

Khad Muhammed
News

Transfer: Man United ‘agrees terms’ with Ndombele

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...