All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Plateau: Two killed, baby injured as gunmen storm Maiyanga

Khad Muhammed
News

Ogun Gov. hires 1,000 workers one month to end of tenure

Khad Muhammed
Crime

We Abduct Travellers Because Govt Stopped Paying Us Amnesty Allowances, Kidnappers...

Khad Muhammed
News

Are those who oppose borrowing ready for increased taxes?, Fashola asks

Khad Muhammed
Law

Okorocha sneaks into Abuja court over his certificate of return, shuns...

Khad Muhammed
More

Eight injured as building collapses in Ibadan

Khad Muhammed
Crime

POS fraudster arrested in Ondo, exposes trick used against shop owners

Khad Muhammed
News

NASS approves N23.679bn for outgoing, new lawmakers, aides

Khad Muhammed
News

Plateau PDP crisis: Secondus’ delegation fails to save suspended chairman

Khad Muhammed
News

Four killed in Lagos train accident

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...