All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Manchester United appoint new manager after Mourinho’s sack

Khad Muhammed
News

Group enlists South-East governors, legislators in fight for Igbo IGP

Khad Muhammed
News

Buhari rejects NASS approval of N488.7bn refund to states

Khad Muhammed
Crime

Sex-for-marks: Female students decry sexual harassment in Delta Polytechnic

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram Releases Photos Of Molai Attack

Khad Muhammed
News

EPL: Ed Woodward reveals why Man United sacked Mourinho

Khad Muhammed
News

EPL: What Pogba did after Man United sacked Mourinho

Khad Muhammed
News

2018: We‘ve Invested $100m In Nigeria – Chinese Government

Khad Muhammed
News

Miyetti Allah speaks on endorsing presidential candidate:Buhari Vs Atiku

Khad Muhammed
News

Saraki at 56: What Senate President has done to National Assembly...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...