All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Northern coalition advocates S/East’s speedy exit from Nigeria

Khad Muhammed
More

Nigerian Army replies ‘The Economist’, says it’s globally respected

Khad Muhammed
More

People You Call Terrorists Are Building Schools, Hospitals For Nigerians –...

Khad Muhammed
More

Criminals connive with traditional rulers, security agents in Bauchi – Gov...

Khad Muhammed
More

Amid dwindling revenue, Yobe Assembly okays N5bn loan for govt

Khad Muhammed
More

Sokoto massacre: Attack callous, painful, regrettable – Gov Obaseki

Khad Muhammed
More

Eid El Maulud: Military task force bans procession in Plateau

Khad Muhammed
More

Gunmen storm market in Sokoto, kill 40

Khad Muhammed
More

Gov. Bello appoints Opaluwa new Attah Igala

Khad Muhammed
More

Banditry: Tambuwal seeks heavy presence of army in Sokoto

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...