All stories tagged :

More

Nafiu Bala ya jagoranci zanga-zanga a ofishin INEC

Sulaiman Saad
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
Crime

Islamic organization kicks as CAN compares Leah Sharibu, Zainab Aliyu

Khad Muhammed
More

Rivers: Gov. Wike gets 7-day ultimatum to reopen NDDC office

Khad Muhammed
More

Minimum wage: Public Service Council demands new salary structure

Khad Muhammed
More

NZ Prime Minister Jacinda Ardern is engaged

Khad Muhammed
More

Presidential poll: What those who lost to Buhari should do –...

Khad Muhammed
More

Angry Zamfara Residents ‘Kill Seven Bandits’ At Emir’s Palace

Khad Muhammed
More

NBS discloses how much States, FCT generated in Q4 2018

Khad Muhammed
More

El-Rufai under fire for abolishing settler/indigene divide

Khad Muhammed
More

What Jonathan said as he arrived South Africa to observe general...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...