All stories tagged :

Health

Iska mai guba ta halaka masu hakar ma’adanai su 37  a...

Sulaiman Saad
Health

Iran Ta Gargadi Amurka Kan Taimaka Wa Masu Zanga-Zanga

Muhammadu Sabiu
Health

Sanata Ned Nwoko ya fice daga jam’iyar PDP

Sulaiman Saad
Arewa

Plateau Health College Workers Protest 45 Months of Unpaid Wages

Halima Dankwabo
Health

11-year-old Girl dies of alleged torture in Plateau

Khad Muhammed
Health

Nigerians’ poor health is caused by high poverty rate – WHO

Khad Muhammed
Health

UNICEF: Children suffer most when disease breaks out

Khad Muhammed
Health

Lassa Fever killed 30 health workers in two months – UCH

Khad Muhammed
Health

Korona ta kama shugaban Turkiyya tare da mai É—akinsa

Muhammadu Sabiu
Health

Resident doctors ask FG to pay members training funds before end...

Khad Muhammed
#SecureNorth

‘Yan majalisar dattawa sun nemi sojoji su datse hanyoyin da barayin...

Faruk Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...