All stories tagged :

Education

Gwamantin Jigawa ta nada Muhammad Yakasai a matsayin sabon shugaban jami’ar...

Muhammadu Sabiu
Arewa

Gwamnatin Sokoto za ta tura Æ´an jiharta karatu China

Muhammadu Sabiu
Education

JAMB pospones 2023 mock UTME, reveals new date

Khad Muhammed
Education

2023 UTME registration ends

Khad Muhammed
Education

BREAKING: NECO external exam results for 2022 released

Khad Muhammed
Education

JAMB to take action against CBT centres with UTME bulk registration

Khad Muhammed
Education

LASU places ban on 15 indecent dressing styles on campus, warns...

Khad Muhammed
Crime

Police sit with Unizik management, SUG over cultism, robbery around campus

Khad Muhammed
Education

JAMB registration commences January 14

Khad Muhammed
Education

Gov Diri rallies parents, community leaders to reverse trend of 250,...

Khad Muhammed
Education

Speaker didn’t promise payment of salary arrears –Lawmakers reply to ASUU

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...