All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

NNPC reveals plan for recruitment computer-based test

Khad Muhammed
News

Fayemi: Ekiti indigenes make demands from new Governors’ Forum chairman

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 24 suspected bandits, kidnappers in Kogi

Khad Muhammed
More

Buhari: The Absentee President By Bayo Oluwasanmi

Khad Muhammed
News

Mohammed Adamu confirmed as IG of Police

Khad Muhammed
News

Transfer: Rakitic to leave Barcelona this summer for one reason

Khad Muhammed
News

FG releases N470.8bn for N-Power, other social investment programmes

Khad Muhammed
News

Abike Dabiri Denies Report On Ethiopian And Egypt Airlines Running Drug...

Khad Muhammed
News

Biafra: Police arrest 140 IPOB members

Khad Muhammed
News

Victor Moses reveals why he left Chelsea under Sarri

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...