All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Ogun: Another farmer hacked to death

Khad Muhammed
Crime

An bayyana sunan maharin Landan | BBC Hausa

Khad Muhammed
Crime

In Ogun, woman beats stepson to death

Khad Muhammed
Hausa

Ta yaya cutar Coronavirus za ta zama alkhairi ga dabbobi? |...

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Killings, bloodshed must be stopped immediately, CAN reacts to nationwide...

Khad Muhammed
Crime

Test for Coronavirus – FG tells Nigerians with certain infections

Khad Muhammed
More

Edo: APC chieftain raises alarm over Obaseki, Oshiomhole rift

Khad Muhammed
News

Guardiola admits he will be “a failure” at Man City without...

Khad Muhammed
News

Missing student of Good Shepherd Seminary found dead in Kaduna

Khad Muhammed
News

LaLiga: Zidane takes blame as Real Madrid go six points clear...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...