All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

MURIC reacts as Buhari makes June 12 Democracy Day

Khad Muhammed
News

UEFA changes rules ahead of Champions League, Europa League finals

Khad Muhammed
News

Magu confirms EFCC investigating Governor Okorocha

Khad Muhammed
News

NDLEA blows hot over violent attacks on its officers

Khad Muhammed
Education

Gov. Ajimobi restores 100 percent subvention to Oyo tertiary institutions ahead...

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola spots player to replace Vincent Kompany at Man City

Khad Muhammed
News

EPL: Lampard to replace Sarri as Chelsea manager after Europa League...

Khad Muhammed
Entertainment

‘Yahoo Yahoo’: Zlatan Ibile chides fans in new single titled 4nights...

Khad Muhammed
Law

‘Yahoo Yahoo’ – Naira Marley remanded in prison pending ruling on...

Khad Muhammed
News

Ex-CBN director reacts to FG’s plan to charge VAT on online...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...