All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Klopp’s release clause at Liverpool revealed amid Juventus links

Khad Muhammed
Crime

Katsina: Bandits eliminate vigilante members in forest battle

Khad Muhammed
Crime

Two dead as police, vigilante clash over herdsmen in Kogi community

Khad Muhammed
More

Nigerians will no longer own cooking gas cylinders – FG

Khad Muhammed
More

Okorocha: Group tells INEC what to do about certificate of return

Khad Muhammed
News

French President Macron invites Buhari

Khad Muhammed
Crime

Bandits attack 3 LGAs in Katsina, murder 34

Khad Muhammed
Crime

Shehu Sani reacts as bandits kille over 30 persons in Katsina

Khad Muhammed
News

INEC vs Gov. Okorocha: What happened in court on Tuesday

Khad Muhammed
News

Imo: Gov. Okorocha fires back at Magu over EFCC investigation

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...