All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

With six months to go, cancellation fears cloud Tokyo Olympics

Khad Muhammed
Health

Abeokuta tanker explosion: Another victim dies in Ogun FMC

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Bandits Kill 37 In Fresh Attack On Zamfara Community

Khad Muhammed
News

Zidane reveals who to blame as Alcoyano dump Real Madrid out...

Khad Muhammed
News

Juventus vs Napoli: What Cristiano Ronaldo said after winning Italian Super...

Khad Muhammed
News

Jaafaru exits NCoS after tenure extensions, Mrabure is Acting CG

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Kano’s death toll rises to 71

Khad Muhammed
News

APC behind disunity among Nigerians – Lamido

Khad Muhammed
News

As Biden takes office, top EU official calls for reset in...

Khad Muhammed
News

Fulham vs Man Utd: Solskjaer speaks on dropping Bruno Fernandes

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...