All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NHIS: Yusuf speaks on dragging presidency to court

Khad Muhammed
Crime

Shiites: Nigerian military fires back at Amnesty International

Khad Muhammed
Crime

Kaduna police parades 27 suspects, arraigns 97 over crisis

Khad Muhammed
News

Boko Haram: What we are doing about Leah Sharibu’s release –...

Khad Muhammed
News

2019: 500 SDP members, Excos join PDP in Abia

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 23 suspected cultists in Delta, recover battle axes, knives

Khad Muhammed
News

2019: Ex-Kano deputy governor, Prof. Hafiz Abubakar dumps PDP

Khad Muhammed
News

Why Kaduna is always boiling – El-Rufai’s aide, religious leaders

Khad Muhammed
Crime

Suspected mad man allegedly rapes market woman in Delta

Khad Muhammed
News

Borno: Devastation caused by Boko Haram in fresh attack [PHOTOS]

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...