All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019 election: US institute names 8 states with high risk of...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Why Atiku will find it difficult to defeat Buhari...

Khad Muhammed
News

Biafra: Don’t include Benin in your map – Group warns Kanu,...

Khad Muhammed
Crime

Benue govt breaks silence on murder of man, wife, three kids...

Khad Muhammed
News

Minimum wage: Nigerian govt acts like terrorist, don’t accept anything less...

Khad Muhammed
News

Atiku blasts Buhari over $500,000 donation

Khad Muhammed
News

Champions League: Juventus hit with 3 major injury woes ahead Man...

Khad Muhammed
News

2019: APC reveals why Atiku, Peter Obi, Saraki held meeting in...

Khad Muhammed
News

EPL: Jorginho reveals Sarri’s strange superstition during Chelsea’s unbeaten run

Khad Muhammed
Education

ASUU embarks on indefinite strike

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...