All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC National Vice-Chairman expelled from party

Khad Muhammed
News

2019 election: Rep members react to Nnamdi Kanu’s call for boycott

Khad Muhammed
Crime

Man sentenced to 14-hour labour for stealing tubers of yam in...

Khad Muhammed
News

Ondo Assembly crisis: Lawmakers relocate to Ibadan, seek Buhari’s intervention

Khad Muhammed
News

How my govt will solve Nigeria’s 7 monstrous challenges – Ezekwesili

Khad Muhammed
News

Mass exodus hits PDP as 900 members defect to APC in...

Khad Muhammed
News

My ministry has delivered visible achievements — Fashola

Khad Muhammed
News

Magu snubs question on Ganduje bribery video, speaks on Alison-Madueke’s extradition

Khad Muhammed
News

Former Kaduna PDP gubernatorial aspirant, Sani-Bello dumps party

Khad Muhammed
News

You have no moral right to call anybody a bigot –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...