All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Bayelsa Police parades 44 suspected criminals

Khad Muhammed
Law

Man remanded in prison for raping 10-year-old

Khad Muhammed
News

We’ll not respond to enquiries about false recruitment, others — Chevron

Khad Muhammed
News

Robinho gets 9-year jail term over role in gang rape

Khad Muhammed
News

Man United vs AC Milan: Stefano Pioli announces squad for Europa...

Khad Muhammed
News

AAC disowns Sowore as its chair

Khad Muhammed
News

Ekiti Assembly shut over workers minimum wage protest

Khad Muhammed
News

Ekiti Assembly endorses Fayemi’s purported 2023 presidential ambition

Khad Muhammed
News

PSG vs Barcelona: Pochettino announces squad for Champions League clash

Khad Muhammed
Law

AGF’s office not involved in any investigation of Tinubu – Malami

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...