All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Madrid want Harry Kane

Khad Muhammed
News

Missionary schools no longer belong to churches’ – MURIC slams CAN...

Khad Muhammed
News

Orji Kalu links prison term to 2023 presidency

Khad Muhammed
News

PDP clarifies committee’s report on zoning

Khad Muhammed
Crime

Kaduna: Security agencies investigating missing community leaders in Atyap

Khad Muhammed
News

Resist temptation to dismember Nigeria

Khad Muhammed
News

Rather than receiving ‘recycled politicians’, focus on insecurity — Fayose tells...

Khad Muhammed
News

Luis Suarez picks better player, between Haaland, Mbappe

Khad Muhammed
News

APC petitions 3 Apex Court justices over Imo North Senatorial by-election

Khad Muhammed
News

‘Miyetti Allah planning to eliminate me’ – Gov Ortom cries to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...