All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

“They want to put air condition on roads” – Oshiomhole mocks...

Khad Muhammed
Education

ASUU strike: Students protest against FG

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Uganda: Rohr reveals Super Eagles players that will feature...

Khad Muhammed
News

Sacked Akwa Ibom lawmakers hold plenary, install new speaker

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: PDP calls for national prayer for 2019 election

Khad Muhammed
News

APC Threatens To Discipline Members Who Sue The Party

Khad Muhammed
Crime

Lagos NSCDC Official Shoots Man Multiple Times, ‘Blows His Skull Open’

Khad Muhammed
Crime

Police arraign 8 suspected cultists in Lagos

Khad Muhammed
News

2019: What I’ll do for 12 million youths – Atiku

Khad Muhammed
News

APC gives Ganduje, Aregbesola, Shettima new appointments [Full List]

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...