All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: Goodluck Jonathan speaks on vote buying, advises INEC

Khad Muhammed
News

Plans to impeach Saraki much alive – Ndume

Khad Muhammed
Crime

Father defiles 2-year-old daughter, infects her with STD

Khad Muhammed
News

Shehu Sani mocks Buhari’s ‘Next Level’ policy, hits El-Rufai

Khad Muhammed
News

What Dogara said about Jonathan conceding defeat to Buhari

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Terrorists slaughter farmer in Borno

Khad Muhammed
News

INEC begs Plateau voters to come for their PVCs, says 140,863...

Khad Muhammed
News

2019: Buhari would rather lose election squarely than rig – Presidency

Khad Muhammed
Education

Mysterious fire guts Exams and Records building of Oko Polytechnic

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Uganda: Super Eagles fail to win in Asaba

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...